Tất cả sản phẩm

Liên hệ
Mô tả tóm tắt: Trụ thép lắp camera cao 6m 8m mạ nhúng kẽm nóng là một sản phẩm trụ thép được sử dụng để lắp đặt các thiết bị giám sát như camera an ninh, camera quan sát. Với chiều cao 6m, trụ thép này thường được sử dụng để lắp đặt các thiết bị giám sát trong các khu vực có chiều cao từ 3m đến 5m như khu vực bãi đỗ xe, khu công nghiệp nhỏ hoặc các khu đô thị. Trụ thép lắp camera cao 6m mạ nhúng kẽm nóng được sản xuất từ thép mạ nhúng kẽm nóng, một loại vật liệu...
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: THÔNG SỐ KỸ THUẬT :  Tổng băng thông không dây 2.03 Gbps và 2 cổng có dây Gigabit 5GHz 4×4:4 MU-MIMO Hỗ trợ lên đến 200 thiết bị kết nối Wi-Fi đồng thời QoS nâng cao để đảm bảo hiệu suất thời gian thực của các ứng dụng có độ trễ thấp Khởi động an toàn chống hack và khóa dữ liệu quan trọng / kiểm soát thông qua chữ ký số, chứng chỉ bảo mật duy nhất / mật khẩu mặc định ngẫu nhiên trên mỗi thiết bị Tự điều chỉnh nguồn điện khi phát hiện PoE hoặc PoE + Bộ điều khiển nhúng có...
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: THÔNG SỐ KỸ THUẬT : Tổng băng thông không dây 1,75Gbps và cổng có dây 2x Gigabit Công nghệ MU-MIMO 3×3:3 băng tần kép Tự điều chỉnh nguồn điện khi phát hiện PoE hoặc PoE + Hỗ trợ hơn 200 thiết bị kết nối Wi-Fi đồng thời Phạm vi phủ sóng lên đến 175 mét QoS nâng cao đảm bảo độ trễ thấp cho các ứng dụng thời gian thực Khởi động an toàn chống hack và khóa dữ liệu quan trọng / kiểm soát thông qua chữ ký số, chứng chỉ bảo mật duy nhất / mật khẩu mặc định ngẫu nhiên trên mỗi thiết bị Bộ...
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: THÔNG SỐ KỸ THUẬT : • Cảm biến 1/3" Progressive Scan CMOS • Độ phân giải 2688 × 1520@25fps • Ống kính cố định 4mm (đặt hàng 2.8/6mm) • Độ nhạy sáng 0.005Lux@F1.6 • Hồng ngoại 80m • 120dB WDR, AGC, BLC, 3D DNR, HLC • Khe cắm thẻ nhớ microroSD 256GB (max) • Phát hiện khuôn mặt • Nhận dạng con người/xe cộ • Nguồn 12VDC, PoE • IP67, Ø105 × 293 mm, 1070g MỌI CHI TIẾT XIN LIÊN HỆ : CÔNG TY CP THIẾT BỊ AN NINH BÁCH KHOA VIỆT ĐC : SỐ 358 GIẢI PHÓNG - PHƯƠNG LIỆT, THANH XUÂN, HN ĐT : 0913112698 - 0914363499
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: THÔNG SỐ KỸ THUẬT  • Tối đa 64 kênh IP 12MP •.265/H.265+/H.264/H.264+/MPEG4 • Băng thông in/out: 320/256Mbps • Cổng xuất hình ảnh 2xHDMI & 2xVGA độc lập • Hỗ trợ 8 ổ cứng (tối đa mỗi ổ 10TB), 1 cổng eSATA • RAID 0/1/5/6/10 • Audio (in/out): 1/2, Alarm (in/out): 16/4 • Nguồn cấp 100~220 VAC • 2U, 445x470x90mm, ≤10kg MỌI CHI TIẾT XIN LIÊN HỆ : CÔNG TY CP THIẾT BỊ AN NINH BÁCH KHOA VIỆT ĐC : SỐ 358 GIẢI PHÓNG - PHƯƠNG LIỆT, THANH XUÂN, HN ĐT : 0913112698 - 0914363499  
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: Thông số kỹ thuật : Switch quang 24 cổng SFP , 2 cổng J45 10/100/1000M. Chuẩn tương thích: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX. Switch quang sử dụng module kết nối sợi quang , 1 hoặc 2 sợi quang tùy vào Module quang SFP , truyền và nhận tín hiệu, giúp tiết kiệm tối đa chi phí thi công cáp quang. Không suy hao tín hiệu. Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (RJ45). Tốc độ cổng quang: 1000Mbps. Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m. Khoảng cách truyền quang: 20Km. Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E. Đầu kết nối quang: LC. Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um. Bước...
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: Managed Switch PoE PLANET GS-4210-8P2S là bộ chuyển mạch Managed Gigabit PoE + kích thước trên máy tính để bàn, được tối ưu hóa về chi phí, có các chức năng PoE thông minh của PLANET để cải thiện tính khả dụng của các ứng dụng kinh doanh quan trọng. Nó cung cấp khả năng quản lý ngăn xếp kép IPv6 / IPv4 và công cụ chuyển mạch Gigabit L2 / L4 tích hợp cùng với 8 cổng 10/100 / 1000BASE-T có 36 watt 802.3at PoE + và 2 khe cắm Gigabit SFP bổ sung . Với tổng công suất nguồn lên đến 120 watt cho các loại ứng dụng PoE khác nhau, nó cung cấp giải pháp mạng...
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: THÔNG SỐ KỸ THUẬT :  Đặc tính Sự miêu tả Dung lượng hàng triệu gói mỗi giây (mpps) (gói 64 byte) 41.66 Khả năng chuyển đổi tính bằng gigabit / giây (Gbps) 56 Cổng RJ-45 24 cổng 10/100/1000 Cổng kết hợp (RJ-45 + SFP) 4 Gigabit SFP Tốc biến 256 MB CPU 800 MHz ARM Bộ nhớ CPU 512 MB Bộ đệm gói 1,5 MB Kích thước đơn vị 445 x 240 x 44 mm (17,5 x 9,45 x 1,73 in) (W x H x D)   Đơn vị trọng lượng 2,63 kg (5,80 lb) Quyền lực 100 đến 240V 50 đến 60 Hz, nội bộ Chứng nhận UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), dấu CE, FCC Phần 15 (CFR 47) Loại A Nhiệt độ hoạt động 23 ° đến...
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: SYSTEM PARAMETERS Storage: | Up to 3,000 Valid Cards; Up to 100,000 Event Records; Up to 150,000 Attendance Records Operation System: | Linux Fingerprint Capacity: | Up to 3000 Fingerprints; Up to 10 Fingerprints for Each Person Fingerprint Recognition Duration: | < 1 s FAR (False Accept Rate): | ≤0.001% FRR (False Rejection Rate): | ≤0.01% Fingerprint Recognizer: | Optical Fingerprint Recognizer Module Card Reading Mode: | Supports Mifare Card, Including Cards with Special Shapes; Supports Reading Card in Metal Environment Card Reading Distance: | 0 to 4.5cm Card Reading Response Duration: | < 1 s Fingerprint Comparing Mode: | 1:1 and 1:N, N=3000 DEVICE INTERFACES Input Interface: | Exit Button × 1, Door Sensor × 1 and Alarm Input × 1             Output Interface: | Relay (Lock Output) × 1, and Alarm Output × 1 Transmission Rate: | TCP/IP, WIFI: 10/100Mbps Self-adaptive, RS-485: 19200 bps-N-8-1 USB Interface: | USB2.0, Type A Communication Interface: | TCP/IP, RS-485 (For Secure Door Control Unit), Wiegand Output (W26/W34) and Input (Wiegand 26/34) Wi-Fi: | Support External Card Reader: | Standard Wiegand26/34 Wiegand Interface: | Output: Wiegand 26/34; Input: Wiegand 26/34 GENERAL LCD Screen: | 2.4-inch (320×240 LCD-TFT Display Screen) Key Board: | Keyboard (Back Light) Audio: | 1 Buzzer and 1 Loudspeaker Power Supply: | 12 VDC/2 A Appearance Color: | Black (Included), Gold (Optional), Silver (Optional), White (Optional) Reset Key: | × 1 LED Indicator: | Power/Status (Red/Green) Water-Proof: | IP42 Temper-Proof: | Support Installation: | Surface Mounting, Metal Door Mounting, Installation with Gang Box Working Temperature : | -10° C to 55° C (14° F to 131° F) Working Humidity: | 10% to 90% (Non-Condensing) Dimensions (L×W×H): | 205 mm × 76.5 mm × 37 mm (8.07″ × 3.01″ × 1.46″)   CÔNG TY CP THIẾT BỊ AN NINH BÁCH KHOA VIỆT ĐC : Số 358 Giải Phóng, Phương Liệt, Thanh Xuân, HN. ĐT : 0914.363.499 - 0913.112.698
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: THÔNG SỐ KỸ THUẬT : - Hỗ trợ công nghệ 802.11ac Wave 2.0 gúp tăng băng thông và tốc độ cho các thiết bị kết nối không dây ( tăng 30% so với Wave 1.0) - Với 2 anten Dual-band (2.4Ghz/5Ghz) hỗ trợ công nghệ mới nhất 2x2 MU-MIMO công suất phát mạnh mẽ (2.4Ghz là 3.3dBi và 5Ghz là 5dBi) gia tăng vùng phủ sóng và loại bỏ điểm chết.  - Hoạt động ở 2 giải tần 2.4Ghz và 5Ghz 802.11 ac/a/b/g/n với đa người dùng MIMO (MU-MIMO) - Tốc độ lên tới 1167Mbps  (300Mbps cho băng tần 2.4GHz và 867Mbps cho băng tần 5Ghz)  - Với 1...
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: Vỏ hộp tổ hợp chuông – đèn – nút ấn báo cháy là một thiết bị dùng để cảnh báo sự cố cháy nổ trong các tòa nhà, nhà xưởng, khu công nghiệp. Vỏ hộp được làm bằng thép sơn tĩnh điện, có độ bền cao với khả năng chống thấm nước và bụi bẩn. Bên trong vỏ hộp có một chuông điện hoặc loa phát ra âm thanh khi có tín hiệu từ trung tâm báo cháy. Đèn LED màu đỏ hoặc xanh dương được gắn trên mặt trước của vỏ hộp để chỉ thị vị trí của thiết bị...
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: Thông số kỹ thuật Xuất xứ Đài Loan Bảo hành Chính hãng Điện áp 24VDC Dòng báo 30mA Chuyển động Motor Chất liệu Hợp kim nhôm 3.0 Kích thước 6 Inch (150mm) Trọng lượng 418g Âm thanh 95~100 dB/M Màu sắc Đỏ Chuông báo cháy Changder CD-AB6 (6 Inch) âm thanh to rõ. Cách điều khiển động cơ được thực hiện ở mức tiêu thụ thấp của dòng điện để giảm tải cho đầu ra công suất từ đầu cuối máy thu. Thiết kế cấu trúc đặc biệt rất chắc chắn và bền. Chuông thậm chí có thể kêu đến 40 giờ mà không bị suy giảm hiệu suất và cấu trúc. Mọi thông tin xin liên hệ : CÔNG TY CP THIẾT BỊ AN...
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

02438688822
Chat ngay