Thiết bị mạng

Liên hệ
Mô tả tóm tắt: Thông tin sản phẩm Mã hàng: GS-4210-48T4S Bảo hành: 24 Tháng Hãng sản xuất: Planet Mô tả sản phẩm - 48 cổng RJ45 10/100/1000BASE-T + 4 slot 100/1000BASE-X mini-GBIC/SFP. - Tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab... - Các tính chất Store-and-Forward mode với các tốc độ dây và forwarding. - Hỗ trợ 16K cho các địa chỉ MAC. - Hỗ trợ 10K cho gói Jumbo. - Hỗ trợ chức năng Auto-MDI/MDI-X. - Hỗ trợ giao thức CSMA/CD. - Thiết kế theo chuẩn A: FCC, CE...
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: Mã sản phẩm : GWN7660 Thiết bị Wifi Access Point GWN7660 - Công nghệ mới nhất về Wifi - 32 SSID, >256 client đồng thời, Cự ly 175 mét - Tính năng mesh kết nối không dây, Cloud controller và hardware controller, roaming tự động - Hỗ trợ Wifi Marketing, Voucher, landing page, Radius - 2 băng tần 2,4 và 5Ghz, Công nghệ MU-MIMO 2x2 anten ngầm, Băng thông 1,75Gbps, 2 cổng LAN (1 PoE 48V) (Không kèm nguồn)z, Công nghệ MU-MIMO 2x2 anten ngầm, băng thông 1,27Gbps, 2 cổng LAN (1 PoE 48V) (Không kèm nguồn)
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: Cáp quang 4FO singlemode CPKL Vinacap hiện đang là một trong những sản phẩm bán chạy nhất tại Viễn Thông Thành Công. Cáp quang cống phi kim loại 4FO vinacap đều được chúng tôi phân phối chính hãng đầy đủ giấy tờ phục vụ dự án. Viễn Thông Thành Công chuyên cung cấp phân phối trên thị trường nhiều nhưng mặt hàng cáp quang các loại. Cáp 4FO CPKL single mode hàng dự án bao test hàng đạt chuẩn chất lượng đảm bảo. Qúy khách có thể dùng thi công cho các hệ thống mạng lan...
Liên hệ
Mô tả tóm tắt: Cáp quang luồn cống Postef 24FO-CPKL - Cáp quang luồn cống 24FO-CPKL Single-mode hay còn gọi cáp quang đơn mode luồn cống 24 core bên trong sợi cáp chứa 24 sợi quang sử dụng trong hệ thống cáp quang (cáp quang viettel, cáp quang FPT, cáp quang VNPT), mạng LAN, mạng WAN, hệ thống camera … - Dùng để thi công dưới cống bể, trong nhà, ngoài trời, cột điện, thang máng cáp… là một giải pháp tốt nhất để truyền tín hiệu đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường...
Giá bán: 5.860.000₫
Mô tả tóm tắt: 1. Ưu điểm: Tiết kiệm điện năng An toàn cho người dùng Hiệu ứng tản nhiệt tốt Dễ dàng sử dụng 2. Thông...
Giá bán: 4.408.800₫
Mô tả tóm tắt: 1. Ưu điểm: Dễ dàng quản lý Tiết kiệm điện năng An toàn cho người dùng Hiệu ứng tản nhiệt tốt 2....
Giá bán: 1.504.800₫
Mô tả tóm tắt: Thông số kỹ thuật: - 8 cổng 10/100/1000Mbps. - 1 cổng 10/100/1000Mbps uplink. - Tốc độ chuyển mạch: 16Gbps. - MAC: 4K. - Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection. ...
Giá bán: 12.962.400₫
Mô tả tóm tắt: 1. Ưu điểm: Bảo mật tuyệt đối Tiết kiệm năng lượng An toàn và đáng tin cậy Dễ dàng quản lý 2. Thông...
Giá bán: 9.081.600₫
Mô tả tóm tắt: Thông số kỹ thuật: – Layer 2 Smart Managed PoE Switch 18 Cổng 10/100/1000BASE-T công suất 240W – 16 cổng 10/100/1000M PoE/PoE+ tổng công suất 240W – 2 cổng 1000M SFP ports – Tốc độ chuyển mạch: 36Gbps – MAC: 8K – Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection – Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation ...
Giá bán: 4.329.600₫
Mô tả tóm tắt: 1. Ưu điểm: Tiết kiệm năng lượng tốt nhất. An toàn và đáng tin cậy Dễ dàng quản lý Bảo mật tuyệt đối ...
Giá bán: 2.352.240₫
Mô tả tóm tắt: Thông số kỹ thuật: – Layer 2 Smart Managed PoE Switch 5 Cổng 10/100/1000BASE-T công suất 54W – 4 cổng 10/100/1000M PoE/PoE+ tổng công suất 54W – 1 cổng 10/100/1000M uplink – Tốc độ chuyển mạch: 10Gbps – MAC: 2K – Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection – Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation ...
Giá bán: 1.090.320₫
Mô tả tóm tắt: 1. Ưu điểm: Tiết kiệm năng lượng tốt nhất. An toàn và đáng tin cậy Dễ dàng quản lý Bảo mật tuyệt đối ...
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

0914363499
Chat ngay